Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G

SKU: SP126657
34 Người Đang Xem Sản Phẩm

39.000 VND

Gọi ngay  0987951623 để được tư vấn tốt nhất!

Mô tả

THÔNG TIN CHI TIẾT

Tên sản phẩm: Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G
Loại sản phẩm: Ống hút nhựa dùng cho đồ uống, có màng bọc riêng
Đường kính: Phi 8 mm
Khối lượng đóng gói: 500 g/gói
Màu sắc: Xanh
Chất liệu: Nhựa, phù hợp sử dụng với nhiều loại đồ uống lạnh.
Thiết kế: Dạng ống hút thẳng, đường kính trung bình, phù hợp với đồ uống thông thường và các loại topping nhỏ.
Màng bọc: Mỗi ống hút có màng bọc riêng, giúp hạn chế bụi bẩn và tăng tính vệ sinh khi phục vụ khách hàng.
Công dụng: Dùng để uống trà sữa, trà trái cây, cà phê, nước ép, soda, sinh tố loãng và các loại đồ uống lạnh.
Ứng dụng: Phù hợp cho quán cà phê, trà sữa, kiosk, quầy take-away, nhà hàng và các mô hình F&B.
Ưu điểm: Đường kính 8 mm dễ sử dụng với nhiều dòng đồ uống, màu xanh dễ nhận diện và màng bọc riêng giúp sản phẩm sạch sẽ hơn khi sử dụng.
Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, sạch sẽ, tránh ánh nắng trực tiếp, nhiệt độ cao và khu vực có nhiều bụi. Giữ nguyên bao bì trước khi sử dụng.
Thông tin, cảnh báo: Không sử dụng ống hút bị nứt, biến dạng, bám bẩn hoặc màng bọc bị rách. Không dùng với đồ uống quá nóng nếu chất liệu nhựa không được thiết kế chịu nhiệt cao. Sản phẩm dùng một lần, nên xử lý đúng nơi quy định sau khi sử dụng.

Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G – Ống hút tiện lợi cho cafe, trà trái cây và đồ uống giải khát

Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G là dòng ống hút nhựa được sử dụng phổ biến trong quán cafe, trà sữa, nước ép, sinh tố, xe nước, mô hình take away và các cửa hàng đồ uống cần bao bì tiêu hao tiện lợi. Với kích thước phi 8, sản phẩm phù hợp cho nhiều món đồ uống thông dụng như cafe đá, trà trái cây, nước ép, soda, sinh tố, trà đào, trà tắc hoặc các món có topping nhỏ.

Thiết kế màu xanh tạo cảm giác tươi mát, dễ nhận diện và phù hợp với nhiều nhóm đồ uống giải khát. Lớp màng bọc riêng bên ngoài giúp ống hút được bảo quản sạch sẽ hơn trước khi sử dụng, đặc biệt phù hợp cho mô hình bán mang đi, giao hàng hoặc phục vụ tại quầy có lượng khách ổn định.

Thông tin chi tiết sản phẩm Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G

Tên sản phẩm: Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G

Dòng sản phẩm: Ống hút dùng trong pha chế

Màu sắc: Xanh

Kích thước: Phi 8

Quy cách: Gói 500G

Đặc điểm: Có màng bọc riêng

Ứng dụng: Dùng cho cafe, trà trái cây, nước ép, soda, sinh tố, trà tắc, trà đào, sữa tươi và các loại đồ uống mang đi

Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, sạch sẽ, tránh ánh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt cao. Nên giữ sản phẩm trong bao bì kín trước khi sử dụng để đảm bảo vệ sinh.

Vì sao Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G được ưa chuộng?

Phi 8 dễ dùng cho nhiều loại đồ uống: Kích thước phi 8 phù hợp với nhiều món nước thông dụng tại quán như cafe, trà trái cây, nước ép, soda, sinh tố loãng và sữa tươi. Đây là loại ống hút linh hoạt, dễ dùng hằng ngày cho nhiều nhóm đồ uống khác nhau.

Có màng bọc riêng sạch sẽ, tiện phục vụ: Mỗi ống hút được bọc màng giúp hạn chế bụi bẩn trong quá trình bảo quản và giao cho khách. Thiết kế này tạo cảm giác vệ sinh, chỉn chu và chuyên nghiệp hơn, đặc biệt với đồ uống mang đi hoặc giao hàng.

Màu xanh tạo cảm giác tươi mát: Ống hút màu xanh phù hợp với các dòng đồ uống trái cây, trà giải khát, nước ép và soda. Màu sắc này giúp ly nước nhìn trẻ trung, dễ nhận diện và tạo điểm nhấn nhẹ cho bao bì.

Quy cách 500G phù hợp cho quán kinh doanh: Gói 500G tiện lợi cho quán sử dụng hằng ngày, dễ dự trữ và kiểm soát lượng tiêu hao. Sản phẩm phù hợp cho quán cafe, trà sữa, xe nước và các mô hình có tần suất bán ổn định.

Cách sử dụng Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G

Gợi ý ứng dụng cơ bản

  • Dùng cho cafe đá, cafe sữa và bạc xỉu
  • Dùng cho trà tắc, trà đào và trà trái cây
  • Phù hợp với nước ép, soda và đồ uống giải khát
  • Dùng cho sinh tố, sữa tươi hoặc đồ uống có topping nhỏ
  • Phục vụ đồ uống mang đi, giao hàng và dùng tại quán
  • Ứng dụng trong quán cafe, trà sữa, xe nước và mô hình take away

Gợi ý sử dụng

Sau khi hoàn thiện đồ uống, chọn ống hút phù hợp với loại ly và nhóm món đang phục vụ. Với các món giải khát thông dụng hoặc món có topping nhỏ, Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G giúp khách thưởng thức đồ uống dễ dàng và gọn gàng hơn. Khi giao cho khách, có thể đặt ống hút kèm ly hoặc cho vào túi mang đi để đảm bảo sự tiện lợi và sạch sẽ.

Thành phẩm

Khi sử dụng Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G, ly đồ uống được phục vụ đầy đủ, tiện dùng và chuyên nghiệp hơn. Sản phẩm giúp quán tạo cảm giác sạch sẽ, gọn gàng trong quá trình phục vụ, phù hợp cho cả dùng tại chỗ, mang đi và giao hàng.

Mua Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G ở đâu?

Tại TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR, khách hàng có thể tìm mua nhiều dòng ống hút, ly nhựa, nắp ly, túi đựng, bao bì take away, dụng cụ và nguyên liệu pha chế phù hợp cho quán cafe, trà sữa, xe nước và mô hình kinh doanh đồ uống. KENBAR hỗ trợ tư vấn chọn đúng loại bao bì theo nhóm món và cách vận hành của quán.

Khi mua tại KENBAR, bạn có thể nhận được:

  • Tư vấn chọn ống hút phù hợp với loại ly và đồ uống
  • Hỗ trợ chọn bao bì take away cho quán cafe, trà sữa và xe nước
  • Tư vấn kết hợp cùng ly nhựa, nắp ly, túi đựng và dụng cụ pha chế
  • Hỗ trợ bán sỉ và bán lẻ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn VAT đầy đủ

Liên hệ ngay tại:

TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR

Nhà cung cấp nguyên liệu pha chế giá sỉ TP.HCM
Địa chỉ sản xuất:
Địa chỉ cửa hàng: 331 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
Thứ 2 – Thứ 7 | Sáng: 8h – 12h | Chiều: 13h30 – 17h30
Website: kenbar.vn
Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế

0 reviews
0
0
0
0
0

Đánh giá

Clear filters

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Ống Hút Xanh Bọc Màng Phi 8/500G”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Sản phẩm liên quan

Bình Bơm Siro Nhựa 1L6

54.000 VND

Bình Bơm Siro Thủy Tinh

75.600 VND

Bình Lắc Nhựa Pha Chế (700ML – 1000ML)

Khoảng giá: từ 54.000 VND đến 64.800 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bình Lắc Shaker Nhựa (500ML – 700ML)

Khoảng giá: từ 43.200 VND đến 48.600 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bình Làm Kem Promix 1L (Cái)

1.200.000 VND

Bình Làm Kem Promix 500ml

1.170.000 VND

Bộ Dụng Cụ Đánh Matcha

432.000 VND

Bộ Muỗng Đong Pha Chế Nhựa 5 Cái

21.600 VND

Ca Đánh Sữa Lạnh Inox Có Nắp (400ML – 800ML)

Khoảng giá: từ 113.400 VND đến 129.600 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Cân Tiểu Ly Điện Tử 3KG

108.000 VND

Cân Tiểu Ly Điện Tử 5KG

64.800 VND

Cây Cọ Rửa Ly 7 Màu

10.800 VND

Cây Đánh Bọt Cà Phê Bằng Điện

135.000 VND

Cây Đánh Bọt Cà Phê Nhựa

16.200 VND

Cây Đánh Trứng Cầm Tay Inox

35.000 VND

Chai Nhựa Đựng Sốt Vuông 1000ML

24.840 VND

Chày Dầm Inox

33.000 VND

Cuộn Màng Ép Ly Trà Sữa Trong

162.000 VND

Dụng Cụ Mở Đồ Hộp Đa Năng

37.800 VND

Dụng Cụ Vắt Chanh Bằng Inox

45.000 VND

Giấy Chống Tràn Trà Sữa 14CM (500 Tờ)

54.000 VND

Jigger Pha Chế Bằng Nhựa (10-20ML/ 20-40ML)

Khoảng giá: từ 16.200 VND đến 21.600 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Kẹp Gài Bia/Ly Cocktail Úp Ngược

11.880 VND

Khay Phục Vụ (28CM – 36CM – 40CM)

Khoảng giá: từ 37.800 VND đến 64.800 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Khay Đựng Ly Nhựa Mang Đi 9 Ngăn 2 Tầng

324.000 VND

Khay Đựng Ly Nhựa Trà Sữa Mang Đi

216.000 VND

Khay Đựng Topping Trà Sữa Nhựa Có Nắp

194.400 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Lọ Rắc Bột Trang Trí Inox

43.200 VND

Ly Đong Pha Chế Nhựa

Khoảng giá: từ 8.640 VND đến 75.600 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Ly Đựng Cà Phê Trứng

70.000 VND

Muỗng khuấy Bar Spoons Inox

Khoảng giá: từ 18.000 VND đến 21.600 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Muỗng Múc Trái Cây 1 Đầu Inox

37.800 VND

Muỗng Đong Định Lượng Nhựa Nâu 10ML

7.560 VND

Nhiệt Kế Đo Nhiệt Độ Nước Sôi Thực Phẩm

60.000 VND

Nhíp Gấp Pha Chế

37.800 VND

Ống Hút Phi 8 Đen Không Màng Bọc 500G

34.000 VND

Phễu inox 304 Có Lưới Lọc

216.000 VND

Phễu Lọc Trà Nhựa

54.000 VND

Que Khuấy Máy Xay Sinh Tố Omniblend V TM800A

64.800 VND

Súng Khò Lửa

148.000 VND

Túi Lọc Trà Dùng Nhiều Lần

10.000 VND

Túi Lọc Trà Vải Không Dệt Có Dây Kéo 40×40

19.440 VND

Vòi Bơm Siro Monin

32.400 VND

Vòng Khò Miệng Ly Trà Sữa Inox 10CM

54.000 VND

Vợt Múc Topping, Trân Châu Inox

20.000 VND

Vợt Vải Lọc Trà

59.400 VND

Đồng Hồ Bấm Giờ Nấu Ăn

54.000 VND

Đuôi Bắt Kem

16.200 VND

Đuôi Bắt Kem Tròn

14.040 VND

Sản phẩm vừa xem