Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G

SKU: SP124599
48 Người Đang Xem Sản Phẩm

41.000 VND

Gọi ngay  0987951623 để được tư vấn tốt nhất!

Mô tả

THÔNG TIN CHI TIẾT

Tên sản phẩm: Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G – Grass Jelly
Thông tin về tổ chức, cá nhân tự công bố sản phẩm: Thương hiệu: WONDERFUL.

– Sản phẩm thuộc nhóm sương sáo/thạch đen ăn liền, sử dụng trực tiếp hoặc làm topping pha chế.

Thành phần: Thành phần chính thường gồm nước, đường, bột/chiết xuất sương sáo, tinh bột, chất tạo gel, chất điều chỉnh độ acid và các phụ gia thực phẩm theo công thức của nhà sản xuất.
Thời hạn sử dụng: Ngày sản xuất và hạn sử dụng xem ngày/tháng/năm được in trên bao bì sản phẩm. Hiện chưa có đủ căn cứ để xác nhận chính xác số tháng sử dụng của đúng sản phẩm Wonderful 850G.
Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Khối lượng tịnh: 850 g/hộp.

Sản phẩm được đóng trong hộp nhựa chuyên dụng dùng cho thực phẩm, có nắp kín, phù hợp với sản phẩm sương sáo chế biến sẵn.

Tên và địa chỉ cơ sở sản xuất sản phẩm: Thương hiệu: WONDERFUL.
Bảo quản: Khi chưa mở, bảo quản nơi khô ráo, sạch sẽ, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt cao. Sau khi mở bao bì nên đậy kín, bảo quản trong ngăn mát tủ lạnh và sử dụng sớm theo hướng dẫn của nhà sản xuất.
Thông tin, cảnh báo: Sản phẩm ăn liền, có thể cắt miếng hoặc cắt hạt lựu để làm topping cho trà sữa, sữa tươi, chè, cà phê, đá bào, sữa chua và các món tráng miệng. Không sử dụng khi sản phẩm hết hạn, hộp bị phồng, rò rỉ hoặc sương sáo có màu, mùi vị bất thường.

Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G – Topping thanh mát, tiện dùng cho trà sữa và món tráng miệng

Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G là topping pha chế tiện dụng, phù hợp cho quán trà sữa, quán cafe, chè, dessert, xe nước và các mô hình đồ uống mang đi. Sản phẩm có kết cấu mềm mát, vị thanh nhẹ và dễ kết hợp với nhiều nền đồ uống, giúp ly nước hoặc món tráng miệng thêm hấp dẫn khi phục vụ khách hàng.

Với dạng ăn liền tiện lợi, Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G giúp quán tiết kiệm thời gian chuẩn bị so với việc tự nấu sương sáo. Sản phẩm có thể dùng cho trà sữa, sữa tươi, chè, nước đường, nước cốt dừa, yogurt, đá bào hoặc các món dessert lạnh. Đây là lựa chọn phù hợp cho quán muốn bổ sung topping quen thuộc, dễ bán và dễ triển khai trong menu.

Thông tin chi tiết sản phẩm Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G

Tên sản phẩm: Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G

Thương hiệu: Wonderful

Dòng sản phẩm: Topping sương sáo ăn liền

Quy cách: 850G

Hương vị: Thanh nhẹ, mềm mát, dễ ăn

Ứng dụng: Dùng làm topping cho trà sữa, sữa tươi, chè, nước đường, nước cốt dừa, yogurt, đá bào, dessert cup và các món tráng miệng lạnh

Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. Sau khi mở bao bì nên bảo quản lạnh và sử dụng theo hướng dẫn trên bao bì.

Vì sao Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G được ưa chuộng?

Kết cấu mềm mát, dễ ăn: Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G có độ mềm vừa phải, tạo cảm giác thanh mát khi dùng cùng đồ uống lạnh hoặc món tráng miệng. Đây là topping quen thuộc, phù hợp với nhiều độ tuổi và dễ đưa vào menu quán.

Tiện lợi, không cần tự nấu: Sản phẩm dạng ăn liền giúp quán giảm thời gian sơ chế, không cần nấu, đổ khuôn hoặc chờ đông như cách làm thủ công. Nhân viên có thể lấy lượng phù hợp và dùng nhanh trong giờ bán hàng.

Dễ kết hợp với nhiều công thức: Sương sáo có thể dùng cùng trà sữa, sữa tươi, nước đường, nước cốt dừa, chè, yogurt hoặc đá bào. Nhờ hương vị thanh nhẹ, sản phẩm dễ phối với nhiều topping khác như đậu đỏ, hạt sen, thốt nốt, thạch và trân châu.

Phù hợp cho menu đồ uống và dessert: Sản phẩm giúp quán mở rộng nhóm món thanh mát, dễ bán vào mùa nóng. Đây là topping phù hợp cho quán trà sữa, chè, cafe, xe nước và các mô hình take away cần nguyên liệu tiện dụng.

Cách sử dụng Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G

Gợi ý ứng dụng cơ bản

  • Làm topping cho trà sữa
  • Kết hợp cùng sữa tươi hoặc sữa hạt
  • Dùng cho chè, nước đường và nước cốt dừa
  • Phối cùng yogurt, đá bào hoặc dessert cup
  • Kết hợp với đậu đỏ, hạt sen, thốt nốt, thạch hoặc trân châu
  • Bổ sung topping cho menu trà sữa, chè, cafe và take away

Gợi ý lên món

Sử dụng Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G theo định lượng phù hợp với từng công thức của quán. Có thể cắt nhỏ hoặc lấy phần sương sáo vừa đủ cho trực tiếp vào ly trà sữa, sữa tươi, chè, nước đường hoặc dessert sau khi chuẩn bị nền món. Để món uống hấp dẫn hơn, có thể kết hợp sương sáo cùng nước cốt dừa, đậu đỏ, hạt sen hoặc thốt nốt.

Thành phẩm

Món uống hoặc món tráng miệng sau khi thêm sương sáo có cảm giác mềm mát, thanh nhẹ và dễ ăn hơn. Thành phẩm phù hợp với các món trà sữa, chè, nước cốt dừa, sữa tươi, yogurt và dessert cần topping quen thuộc, mát vị và dễ bán.

Mua Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G ở đâu?

Tại TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR, khách hàng có thể tìm mua các dòng sương sáo, topping, đậu đỏ, thạch, pudding, nguyên liệu trà sữa, nguyên liệu cafe, syrup, sinh tố và nhiều sản phẩm pha chế phù hợp cho quán nước, quán cafe, trà sữa, chè, xe nước và mô hình kinh doanh đồ uống chuyên nghiệp. KENBAR hỗ trợ tư vấn cách ứng dụng sản phẩm vào menu thực tế để quán dễ triển khai món mới.

Khi mua tại KENBAR, bạn có thể nhận được:

  • Tư vấn chọn topping phù hợp với mô hình kinh doanh
  • Hỗ trợ gợi ý công thức trà sữa, chè và dessert dễ triển khai
  • Tư vấn kết hợp cùng sữa, nước cốt dừa, nước đường và các topping khác
  • Hỗ trợ bán sỉ và bán lẻ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn VAT đầy đủ

Liên hệ ngay tại:

TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR

Nhà cung cấp nguyên liệu pha chế giá sỉ TP.HCM
Địa chỉ sản xuất: Xã Cẩm Phúc, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương, Việt Nam
Địa chỉ cửa hàng: 331 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
Thứ 2 – Thứ 7 | Sáng: 8h – 12h | Chiều: 13h30 – 17h30
Website: kenbar.vn
Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế

Tên sản phẩm Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850g
Mô tả ngắn Sương sáo mềm mịn, dai nhẹ, đóng lon tiện lợi; dùng ăn liền hoặc làm topping trà sữa, soda, cocktail, chè… phù hợp cho quán và gia đình.
Công dụng chính Làm topping cho trà sữa, soda, cocktail, chè, món tráng miệng hoặc ăn trực tiếp.
Đặc điểm nổi bật Mềm mịn, thanh mát; ăn liền không cần chế biến; lon tiện lợi dễ bảo quản; ứng dụng đa dạng cho đồ uống và món tráng miệng.
Thành phần chính Sương sáo chế biến sẵn (dạng miếng).
Hướng dẫn sử dụng Ăn trực tiếp hoặc dùng làm topping cho các loại đồ uống và món tráng miệng.
Khối lượng 850g
Xuất xứ Việt Nam
Hạn sử dụng 2 năm kể từ ngày sản xuất
Bảo quản Nơi khô ráo, thoáng mát; bảo quản lạnh sau khi mở nắp.
Lý do chọn Kenbar Tư vấn công thức miễn phí, đầy đủ chứng nhận VSATTP, hỗ trợ xuất VAT, tặng công thức trà sữa khi mua combo nguyên liệu.
Nhà phân phối Trung tâm An Thịnh – Kenbar, 331 Trần Xuân Soạn, P.Tân Kiểng, Q.7, TP.HCM. Website: kenbar.vn. Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế.
0 reviews
0
0
0
0
0

Đánh giá

Clear filters

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Sương Sáo Ăn Liền Wonderful 850G”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Sản phẩm liên quan

Berrino Sinh Tố Cam Nha Đam

102.000 VND

Berrino Sinh Tố Chanh Dây

100.000 VND

Bột Béo B One

71.000 VND

Bột Béo Kievit (Túi 5kg/ Bao 25kg)

Khoảng giá: từ 405.000 VND đến 2.050.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Cacao DANS

142.000 VND

Bột Flan Hương Đào (Douxian)

173.000 VND

Bột Gelatine Ewald (500G-1000G)

Khoảng giá: từ 163.000 VND đến 300.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Kem Béo Thực Vật Vana – Blanca 35C

89.000 VND

Bột Kem Không Sữa Frima (Bao 25KG)

2.180.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
Bột Kem Không Sữa Frima 5KG
Sold out

Bột Kem Không Sữa Frima 5KG

450.000 VND

Bột Khúc Bạch BKB (Sữa, Trà Xanh, Socola, Xoài, Dâu) 500G

70.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Milk Foam Luave Nguyên Vị 500G

128.000 VND

Bột Milo 1KG

177.000 VND

Bột Phô Mai Lắc Verozyme 1KG

415.000 VND

Bột Sữa Chua Luave 500G

128.000 VND
Bột Sữa Frima Dongsuh 1Kg 1
Sold out
Bột Sữa Frima Dongsuh 1Kg 2

Bột Sữa Frima Dongsuh 1KG

100.000 VND
Liên hệ Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Sương Sáo Đen

19.000 VND

Bột Sương Sáo Đen Nguyên Chất Kenbar 50G

Khoảng giá: từ 14.000 VND đến 140.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Trà Sữa Khoai Môn GTP 1KG

175.000 VND

Bột Trân Châu Thảo Mộc Kenbar

Giá gốc là: 78.000 VND.Giá hiện tại là: 58.000 VND.

Combo Trà Gạo Rang Bột Béo Thượng Hạng Tặng 2 Túi Lọc Trà

127.000 VND

Cốt Dừa Wonderfarm 400Ml

34.000 VND

Mạch Nha 1KG

40.000 VND

Monin Bạc Hà Xanh

208.000 VND

Monin Caramel 700Ml

208.000 VND

Monin Dưa Hấu 700Ml

208.000 VND

Monin Dưa Lưới 700Ml

208.000 VND

Mứt Osterberg Kiwi

115.000 VND

Mứt Osterberg Vải

140.000 VND

Mứt Osterberg Việt Quất

140.000 VND

Mứt Táo Đỏ Long Nhãn Boduo Hộp 1KG

125.000 VND

Nhãn Ngâm Đóng Lon Tim 565G

38.000 VND

Nước Dừa Dứa VicoFresh 1L

38.000 VND

Sinh Tố Táo Xanh Hiệu Golden Farm

110.000 VND

Sinh Tố Xoài Golden Farm 1L

101.000 VND

Siro Dưa Lưới Đậm Đặc Golden Farm 700Ml

60.000 VND

Sirô Quế – Cinnamon Syrup nhãn hiệu Monin 700ML

208.000 VND

Siro Vải Douxian 2.5KG

128.000 VND

Siro Đào Douxian 2.5KG

142.000 VND

Siro Đường Đen EuroDeli 2.5Kg

270.000 VND

Tép Bưởi Nước Đường Hiệu WONDERFUL

84.000 VND

Thạch Dừa Lermao 1.5KG

60.000 VND

Torani Vị Bánh Tiramisu

184.000 VND

Trà Gừng Hòa Tan Cozy Hotginger Hộp 200G

46.000 VND

Trà Túi Lọc Cozy Ô Long Hộp 50G

36.000 VND
Xí Muội Bột 1KG
Sold out

Xí Muội Bột 1KG

150.000 VND

Xốt Golden Farm Khoai Môn 630G

69.000 VND

Đá Me Tấn Lộc 900GR

86.000 VND

Đường Mía Thiên Nhiên BH 1KG

38.000 VND

Sản phẩm vừa xem