Siro Wing Vải 2.5KG

SKU: SP126903
42 Người Đang Xem Sản Phẩm

237.000 VND

Gọi ngay  0987951623 để được tư vấn tốt nhất!

Mô tả

THÔNG TIN CHI TIẾT

Tên sản phẩm: Siro Wing Vải 2.5KG
Thông tin về tổ chức, cá nhân tự công bố sản phẩm:
Thành phần: Đường, nước, thành phần tạo hương vị vải, chất điều chỉnh độ axit, chất ổn định, chất bảo quản, màu thực phẩm và các phụ gia thực phẩm được phép sử dụng theo công thức của nhà sản xuất.
Thời hạn sử dụng: Xem “NSX” và “HSD” được in trên bao bì sản phẩm.
Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Chất liệu bao bì: Can nhựa chuyên dụng dùng cho thực phẩm, có nắp vặn kín.

Quy cách đóng gói: Khối lượng tịnh 2,5 kg.

Tên và địa chỉ cơ sở sản xuất sản phẩm (trường hợp thuê cơ sở sản xuất): Tên và địa chỉ cơ sở sản xuất cần đối chiếu theo thông tin được in trên bao bì hoặc hồ sơ tự công bố của sản phẩm thực tế.

– Xuất xứ: Việt Nam.

Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp và nhiệt độ cao. Sau khi mở nắp, đóng kín và bảo quản theo hướng dẫn trên bao bì sản phẩm.
Thông tin, cảnh báo: Dùng làm nguyên liệu pha trà vải, trà trái cây, soda, đá xay, cocktail, mocktail và các loại đồ uống khác. Không sử dụng sản phẩm hết hạn hoặc khi bao bì bị nứt, phồng, rò rỉ hay có dấu hiệu hư hỏng.

Siro Wing Vải 2.5KG – Syrup vị vải can lớn cho trà trái cây, soda và đồ uống pha chế

Siro Wing Vải 2.5KG là nguyên liệu syrup vị vải tiện lợi, phù hợp cho quán cafe, trà sữa, trà trái cây, soda, yogurt, sinh tố, đá xay, xe nước, quầy take away và các mô hình kinh doanh đồ uống. Sản phẩm có hương vải thơm ngọt, vị thanh dễ uống và dạng can lớn giúp quán thuận tiện hơn khi dùng cho menu bán hằng ngày.

Với quy cách 2.5KG, Siro Wing Vải 2.5KG phù hợp cho quán có tần suất pha chế cao, cần nguyên liệu dễ định lượng và ra món nhanh trong giờ cao điểm. Sản phẩm có thể dùng để pha trà vải, trà vải hoa hồng, soda vải, yogurt vải, đá xay vải, mocktail trái cây hoặc phối cùng nhiều loại topping để tạo ly nước đẹp mắt và dễ bán.

Thông tin chi tiết sản phẩm Siro Wing Vải 2.5KG

Tên sản phẩm: Siro Wing Vải 2.5KG

Tên thường gặp: Siro Vải Wings 2.5KG, Wings Lychee Syrup

Thương hiệu: Wings

Dòng sản phẩm: Siro trái cây, syrup pha chế, nguyên liệu đồ uống

Quy cách: Can 2.5KG, phù hợp cho quán cafe, trà sữa, trà trái cây và mô hình kinh doanh đồ uống

Xuất xứ: Đài Loan

Thành phần tham khảo: Đường, nước, nước ép quả vải, đường fructose, acid citric, màu thực phẩm, potassium sorbate và hương vải

Hương vị: Vị vải thơm ngọt, thanh nhẹ, dễ phối với trà, soda, yogurt và đồ uống đá lạnh

Kết cấu: Dạng syrup lỏng, dễ định lượng, dễ hòa quyện với nền trà, soda, sữa chua và đá xay

Ứng dụng: Dùng pha trà vải, trà vải hoa hồng, trà trái cây, soda vải, yogurt vải, đá xay vải, mocktail, sinh tố phối vị và món ly lạnh

Phù hợp sử dụng: Quán cafe, trà sữa, trà trái cây, sinh tố, nước ép, xe nước, quầy take away, nhà hàng, khách sạn và mô hình bán online

Gợi ý kết hợp: Có thể kết hợp cùng trà lài, lục trà, hồng trà, trà olong, soda, yogurt, sữa chua, hoa hồng, chanh, tắc, vải ngâm, nha đam, thạch trái cây, trân châu trắng hoặc popping boba

Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. Sau khi mở nắp nên đậy kín, sử dụng dụng cụ sạch khi lấy sản phẩm và bảo quản theo hướng dẫn trên bao bì để giữ hương vị ổn định hơn.

Vì sao Siro Wing Vải 2.5KG được ưa chuộng?

Hương vải ngọt thanh, dễ bán quanh năm: Siro Wing Vải 2.5KG có vị vải quen thuộc, thơm nhẹ và dễ uống với nhiều nhóm khách hàng. Đây là hương vị phù hợp cho menu trà trái cây, soda, yogurt, đá xay và các món giải khát bán hằng ngày.

Can lớn phù hợp cho quán dùng nhiều: Quy cách 2.5KG giúp quán thuận tiện khi pha chế số lượng lớn, đặc biệt với các món trà vải hoặc soda vải bán chạy. Sản phẩm hỗ trợ quán dự trữ nguyên liệu tốt hơn và vận hành nhanh trong giờ cao điểm.

Dễ định lượng và ổn định hương vị: Dạng syrup lỏng giúp nhân viên thao tác nhanh, dễ cân chỉnh vị ngọt và dễ chuẩn hóa công thức. Khi dùng đúng định lượng, quán có thể giữ hương vị đồng đều hơn giữa các ca làm.

Phối được nhiều nhóm món trong menu: Không chỉ dùng cho trà vải, sản phẩm còn phù hợp với soda, yogurt, đá xay, mocktail và trà trái cây hoa hồng. Nhờ tính linh hoạt, quán có thể phát triển nhiều món từ cùng một can syrup.

Cách sử dụng Siro Wing Vải 2.5KG

Gợi ý ứng dụng cơ bản

  • Pha trà vải, trà vải hoa hồng hoặc trà vải topping
  • Làm soda vải, mocktail vải hoặc đồ uống đá lạnh
  • Kết hợp cùng yogurt, sữa chua, sinh tố hoặc đá xay
  • Dùng làm sauce vị vải cho dessert cup hoặc món ly lạnh
  • Phối cùng vải ngâm, hoa hồng, chanh, tắc, nha đam hoặc thạch trái cây
  • Ứng dụng cho quán cafe, trà sữa, trà trái cây, sinh tố và mô hình bán online

Gợi ý lên món

Sử dụng Siro Wing Vải 2.5KG theo định lượng phù hợp với công thức của quán. Khi pha trà vải, có thể cho syrup vào bình lắc cùng nước cốt trà lài hoặc lục trà, thêm chanh, tắc, đường nước nếu cần rồi lắc cùng đá. Với soda vải, cho syrup vào ly, thêm đá, soda và topping vải ngâm để tạo món có hương vải rõ, màu sắc đẹp và cảm giác giải khát tốt.

Thành phẩm

Thành phẩm có hương vải thơm ngọt, vị thanh dễ uống, màu sắc hấp dẫn và dễ kết hợp topping. Siro Wing Vải 2.5KG giúp quán dễ tạo ra trà vải, soda vải, yogurt vải, đá xay vải và các món trái cây phù hợp bán tại quán hoặc mang đi.

Mua Siro Wing Vải 2.5KG ở đâu?

Tại TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR, khách hàng có thể tìm mua Siro Wing Vải 2.5KG cùng nhiều dòng syrup trái cây, siro pha chế, mứt trái cây, vải ngâm, topping, thạch, nha đam, trân châu, popping boba, trà, bột sữa, kem béo, dụng cụ pha chế, ly nhựa, bao bì take away và máy móc phù hợp cho quán cafe, trà sữa, trà trái cây, sinh tố, nước ép và mô hình kinh doanh đồ uống chuyên nghiệp. KENBAR hỗ trợ tư vấn cách dùng, cách phối vị và gợi ý công thức phù hợp với từng menu.

Khi mua tại KENBAR, bạn có thể nhận được:

  • Tư vấn chọn syrup, siro và nguyên liệu đồ uống phù hợp với mô hình kinh doanh
  • Hỗ trợ gợi ý công thức trà vải, soda vải, yogurt, đá xay và mocktail trái cây
  • Tư vấn kết hợp cùng trà, vải ngâm, topping, trái cây và bao bì take away
  • Hỗ trợ bán sỉ và bán lẻ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn VAT đầy đủ

Liên hệ ngay tại:

TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR

Nhà cung cấp nguyên liệu pha chế giá sỉ TP.HCM
Địa chỉ sản xuất: Đài Loan
Địa chỉ cửa hàng: 331 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
Thứ 2 – Thứ 7 | Sáng: 8h – 12h | Chiều: 13h30 – 17h30
Website: https://kenbar.vn
Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế

0 reviews
0
0
0
0
0

Đánh giá

Clear filters

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Siro Wing Vải 2.5KG”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Sản phẩm liên quan

Berrino Sinh Tố Chanh Dây

100.000 VND

Bột Béo B One

71.000 VND

Bột Béo Kievit (Túi 5kg/ Bao 25kg)

Khoảng giá: từ 405.000 VND đến 2.050.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Cacao DANS

142.000 VND

Bột Flan Hương Đào (Douxian)

173.000 VND

Bột Kem Béo Thực Vật Vana – Blanca 35C

89.000 VND
Bột Kem Không Sữa Frima 5KG
Sold out

Bột Kem Không Sữa Frima 5KG

450.000 VND

Bột Khúc Bạch BKB (Sữa, Trà Xanh, Socola, Xoài, Dâu) 500G

70.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Milk Foam Luave Nguyên Vị 500G

128.000 VND

Bột Milo 1KG

177.000 VND

Bột Phô Mai Lắc Verozyme 1KG

415.000 VND

Bột Sữa Chua Luave 500G

128.000 VND

Bột Trà Sữa Khoai Môn GTP 1KG

175.000 VND

Bột Trân Châu Thảo Mộc Kenbar

Giá gốc là: 78.000 VND.Giá hiện tại là: 58.000 VND.

Cốt Dừa Wonderfarm 400Ml

34.000 VND

Dingfong Dưa Hấu 750Ml

64.000 VND
Hạt Nổ Củ Năng Zestly 850G 1
Sold out
Hạt Nổ Củ Năng Zestly 850G 2

Hạt Nổ Củ Năng Zestly 850G

Khoảng giá: từ 69.000 VND đến 75.000 VND
Liên hệ Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Monin Bạc Hà Xanh

208.000 VND

Monin Dưa Hấu 700Ml

208.000 VND

Monin Dưa Lưới 700Ml

208.000 VND

Mứt Chunky Vải Và Hoa Hồng

182.000 VND

Mứt Dưa Lưới Boduo 1.36KG

120.000 VND

Mứt Osterberg Kiwi

115.000 VND

Mứt Osterberg Nho Đen

145.000 VND

Mứt Osterberg Vải

140.000 VND

Mứt Osterberg Việt Quất

140.000 VND

Mứt Osterberg Đào

107.000 VND

Mứt Việt Quất Boduo 1KG

125.000 VND

Nhãn Ngâm Đóng Lon Tim 565G

38.000 VND

Nước Dừa Dứa VicoFresh 1L

38.000 VND

Sinh Tố Táo Xanh Hiệu Golden Farm

110.000 VND

Siro Dưa Lưới Đậm Đặc Golden Farm 700Ml

60.000 VND

Siro Hồng Trà Xí Muội Kenbar

195.000 VND

Sirô Quế – Cinnamon Syrup nhãn hiệu Monin 700ML

208.000 VND

Siro Vải Douxian 2.5KG

128.000 VND

Siro Đào Douxian 2.5KG

142.000 VND

Siro Đường Đen EuroDeli 2.5Kg

270.000 VND

Siro Đường Đen Hàn Quốc 2.5Kg

140.000 VND

Tép Bưởi Nước Đường Hiệu WONDERFUL

84.000 VND

Thạch Dừa Lermao 1.5KG

60.000 VND

Trà Gừng Hòa Tan Cozy Hotginger Hộp 200G

46.000 VND

Trà Túi Lọc Cozy Hương Táo Hộp 50G

40.000 VND

Trà Túi Lọc Cozy Ô Long Hộp 50G

36.000 VND

Trà Túi Lọc Cozy Trà Xanh Hộp 50G

33.000 VND

Trà Đào – Cozy Ice Tea (400G)

47.000 VND

Vụn Dừa Nướng Coconut Jimconut 1KG

120.000 VND
Xí Muội Bột 1KG
Sold out

Xí Muội Bột 1KG

150.000 VND

Xốt Golden Farm Khoai Môn 630G

69.000 VND

Đường Mía Thiên Nhiên BH 1KG

38.000 VND

Sản phẩm vừa xem