Mứt Osterberg Dâu
107.000 VND
Gọi ngay 0987951623 để được tư vấn tốt nhất!
Mô tả
THÔNG TIN CHI TIẾT
| Tên sản phẩm: | Osterberg Dâu |
| Thông tin về tổ chức, cá nhân tự công bố sản phẩm: | CÔNG TY TNHH OSTERBERG VIỆT NAM. |
| Thành phần: | Dâu nghiền, đường, nước, chất ổn định, chất điều chỉnh độ axit, hương dâu và các thành phần khác theo công thức của nhà sản xuất. |
| Thời hạn sử dụng: | 12 tháng kể từ ngày sản xuất. Xem “NSX” và “HSD” trên bao bì sản phẩm. |
| Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: | Chất liệu bao bì: Chai nhựa PET chuyên dụng dùng cho thực phẩm, nắp vặn kín.
Quy cách đóng gói: Thể tích thực 1 lít. |
| Tên và địa chỉ cơ sở sản xuất sản phẩm (trường hợp thuê cơ sở sản xuất): | Sản xuất bởi: CÔNG TY TNHH OSTERBERG VIỆT NAM.
– Địa chỉ nhà máy: Lô 3 (tên cũ Lô 3–5, Khu F1), Đường D4, Khu A5, Khu công nghiệp Tân Thới Hiệp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. |
| Bảo quản: | Bảo quản ở nhiệt độ từ 20°C đến 30°C. Sau khi mở nắp, bảo quản lạnh và sử dụng trong thời gian sớm nhất. |
| Thông tin, cảnh báo: | Lắc đều trước khi sử dụng. Không sử dụng sản phẩm khi hết hạn hoặc khi bao bì bị rách, phồng, rò rỉ hoặc có dấu hiệu hư hỏng. |
Mứt Osterberg Dâu – Nguyên liệu pha chế vị dâu thơm ngon cho đồ uống và dessert
Mứt Osterberg Dâu là nguyên liệu pha chế tiện lợi, phù hợp cho quán cafe, trà sữa, sinh tố, nước ép, xe nước, quầy take away, nhà hàng, khách sạn và các mô hình kinh doanh đồ uống. Sản phẩm có hương dâu thơm nhẹ, vị chua ngọt hài hòa, giúp quán dễ tạo các món đồ uống trái cây có màu sắc đẹp, hương vị dễ uống và phù hợp với nhiều nhóm khách hàng.
Mứt Osterberg Dâu có thể dùng để pha trà dâu, trà trái cây, soda dâu, yogurt dâu, sữa chua dâu, đá xay dâu, sinh tố dâu, milkshake, mousse, panna cotta, cheesecake, dessert cup hoặc làm topping trái cây cho món ly lạnh. Đây là lựa chọn phù hợp cho quán muốn bổ sung nhóm món dâu dễ bán, dễ chụp ảnh menu và dễ kết hợp cùng nhiều nền đồ uống.
Thông tin chi tiết sản phẩm Mứt Osterberg Dâu
Tên sản phẩm: Mứt Osterberg Dâu
Thương hiệu: Osterberg
Dòng sản phẩm: Mứt trái cây pha chế, nguyên liệu trái cây, topping trái cây và món tráng miệng
Hương vị: Vị dâu chua ngọt hài hòa, thơm nhẹ, dễ kết hợp với trà, soda, yogurt, sữa và đồ uống đá
Kết cấu: Dạng mứt trái cây tiện dùng, phù hợp pha chế, làm topping, phối món lạnh hoặc trang trí thành phẩm
Ứng dụng: Dùng pha trà dâu, trà trái cây, soda dâu, yogurt dâu, sữa chua dâu, sinh tố, đá xay, milkshake, mousse, panna cotta, cheesecake, dessert cup, topping và món tráng miệng
Phù hợp sử dụng: Quán cafe, trà sữa, quán sinh tố, nước ép, xe nước, quầy take away, nhà hàng, khách sạn, mô hình bán online và kinh doanh F&B
Gợi ý kết hợp: Có thể kết hợp cùng trà lài, trà xanh, trà đen, trà olong, soda, yogurt, sữa tươi, sữa chua, syrup dâu, chanh, tắc, thạch, nha đam, trân châu trắng, popping boba, kem cheese hoặc trái cây tươi
Bảo quản: Bảo quản theo hướng dẫn trên bao bì sản phẩm. Sau khi mở nắp hoặc mở bao bì nên đậy kín, dùng muỗng hoặc dụng cụ sạch khi lấy sản phẩm và bảo quản lạnh nếu cần để giữ hương vị, màu sắc và chất lượng tốt hơn.
Vì sao Mứt Osterberg Dâu được ưa chuộng?
Hương dâu thơm ngon, dễ uống: Mứt Osterberg Dâu có vị dâu chua ngọt hài hòa, phù hợp với nhiều món trà trái cây, soda, yogurt, sữa chua và đồ uống đá lạnh. Hương vị dâu quen thuộc giúp sản phẩm dễ đưa vào menu và dễ tiếp cận nhiều nhóm khách hàng.
Màu sắc bắt mắt, dễ tạo món đẹp: Sắc dâu nổi bật giúp ly nước, món đá xay hoặc dessert trông hấp dẫn hơn khi phục vụ khách, chụp ảnh menu hoặc đăng bài bán hàng. Đây là điểm mạnh cho các quán muốn xây dựng nhóm món trái cây có hình thức thu hút.
Tiện lợi cho quán kinh doanh: Sản phẩm giúp quán tiết kiệm thời gian sơ chế dâu, dễ định lượng và dễ ra món trong giờ cao điểm. Khi dùng đúng công thức, quán có thể kiểm soát hương vị, màu sắc và chất lượng ly nước ổn định hơn giữa các ca làm.
Ứng dụng linh hoạt trong nhiều menu: Không chỉ dùng cho trà dâu, sản phẩm còn phù hợp với soda, yogurt, đá xay, sinh tố, milkshake, mousse, panna cotta, cheesecake và dessert cup. Nhờ tính đa dụng, quán có thể phát triển nhiều món từ cùng một nguyên liệu, giúp menu phong phú hơn.
Cách sử dụng Mứt Osterberg Dâu
Gợi ý ứng dụng cơ bản
- Pha trà dâu, trà trái cây hoặc trà dâu kem cheese
- Làm soda dâu, mocktail dâu hoặc đồ uống đá lạnh
- Kết hợp cùng yogurt, sữa chua, sữa tươi, sinh tố hoặc đá xay
- Dùng làm topping cho cheesecake, mousse, panna cotta, dessert cup hoặc món ly lạnh
- Phối cùng thạch, nha đam, trân châu trắng, popping boba hoặc trái cây tươi
- Ứng dụng cho quán cafe, trà sữa, sinh tố, nước ép và mô hình bán online
Gợi ý lên món
Sử dụng Mứt Osterberg Dâu theo định lượng phù hợp với công thức của quán. Khi pha trà dâu, có thể cho mứt vào ly hoặc bình lắc, thêm cốt trà, syrup, đường nước, chanh hoặc tắc rồi lắc cùng đá để hương vị hòa quyện. Với soda, yogurt hoặc đá xay, có thể phối sản phẩm cùng nền soda, sữa chua, sữa tươi, đá viên hoặc topping khác để tạo món có vị chua ngọt hài hòa và hình thức đẹp mắt.
Thành phẩm
Thành phẩm có hương dâu thơm ngon, vị chua ngọt dễ uống, màu sắc nổi bật và cảm giác tươi mát. Mứt Osterberg Dâu giúp quán dễ tạo ra trà dâu, soda dâu, yogurt dâu, đá xay dâu, sinh tố dâu và dessert cup phù hợp bán tại quán hoặc mang đi.
Mua Mứt Osterberg Dâu ở đâu?
Tại TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR, khách hàng có thể tìm mua Mứt Osterberg Dâu cùng nhiều dòng mứt trái cây pha chế, trái cây ngâm, syrup, topping, thạch, nha đam, trân châu, popping boba, trà, bột béo, bột sữa, dụng cụ pha chế, ly nhựa, bao bì take away và máy móc phù hợp cho quán cafe, trà sữa, sinh tố, nước ép và mô hình kinh doanh đồ uống chuyên nghiệp. KENBAR hỗ trợ tư vấn cách dùng, cách phối vị và gợi ý công thức phù hợp với từng menu.
Khi mua tại KENBAR, bạn có thể nhận được:
- Tư vấn chọn mứt trái cây, syrup và nguyên liệu đồ uống phù hợp với mô hình kinh doanh
- Hỗ trợ gợi ý công thức trà dâu, soda dâu, yogurt dâu, đá xay và dessert cup
- Tư vấn kết hợp cùng trà, syrup, topping, trái cây và bao bì take away
- Hỗ trợ bán sỉ và bán lẻ
- Hỗ trợ xuất hóa đơn VAT đầy đủ
Liên hệ ngay tại:
TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR
Nhà cung cấp nguyên liệu pha chế giá sỉ TP.HCM
Địa chỉ sản xuất: Lô 3 (tên cũ là Lô 3-5, Khu F1), Đường D4, Khu A5, KCN Tân Thới Hiệp, Phường Tân Thới Hiệp, TP.HCM
Địa chỉ cửa hàng: 331 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
Thứ 2 – Thứ 7 | Sáng: 8h – 12h | Chiều: 13h30 – 17h30
Website: https://kenbar.vn
Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế
| Tên sản phẩm | Mứt Osterberg Dâu |
|---|---|
| Mô tả ngắn | Mứt Osterberg Dâu sản xuất theo công nghệ Đan Mạch, hương dâu tự nhiên, ngọt thanh, sánh mịn – nguyên liệu lý tưởng cho sinh tố, soda, yogurt, đá xay và món tráng miệng. |
| Công dụng chính | Dùng pha chế sinh tố, đá xay, soda, yogurt, cocktail, đá bào hoặc làm topping và tráng miệng. |
| Đặc điểm nổi bật | Hương dâu tươi tự nhiên, ngọt thanh, kết cấu mịn sánh, dễ hòa quyện trong đồ uống. Sản xuất theo công nghệ Đan Mạch, an toàn và đạt chuẩn chất lượng cao. |
| Thành phần chính | Dâu tây nghiền đặc, đường, nước, hương liệu tự nhiên. |
| Hướng dẫn sử dụng | Dùng trực tiếp hoặc pha chế cùng sinh tố, soda, yogurt, đá xay, cocktail, đá bào… |
| Dung tích | 1000ml/chai |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo quản | Nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. Đậy kín và bảo quản lạnh sau khi mở nắp. |
| Lý do chọn Kenbar | Tư vấn setup công thức miễn phí, chứng nhận VSATTP đầy đủ, hỗ trợ xuất hóa đơn VAT, tặng công thức trà sữa chuẩn Kenbar khi mua combo nguyên liệu. |
| Nhà phân phối | Trung tâm An Thịnh – Kenbar, 331 Trần Xuân Soạn, P.Tân Kiểng, Q.7, TP.HCM. Website: kenbar.vn. Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế. |









Đánh giá
Clear filtersChưa có đánh giá nào.