Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG

SKU: SP123722
41 Người Đang Xem Sản Phẩm

120.000 VND

Gọi ngay  0987951623 để được tư vấn tốt nhất!

Mô tả

THÔNG TIN CHI TIẾT

Tên sản phẩm: Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG – Blueberry Puree Jam
Thông tin về tổ chức, cá nhân tự công bố sản phẩm: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM QUỐC TẾ AN THỊNH PHÁT.

– Địa chỉ: Số 21, ngõ 38, đường Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam.

– Điện thoại: 0963474844.

– Mã số doanh nghiệp: 0109352899.

– Số tự công bố: 15/ATP/2020.

Thành phần: Xi-rô ngô fructose cao, đường cát trắng, nước, việt quất (11,9720%), nước ép táo cô đặc, chất ổn định Hydroxypropyl Distarch Phosphate (INS 1442), dâu tây, chất điều chỉnh độ acid Citric Acid (INS 330), Trisodium Citrate (INS 331(iii)), DL-Malic Acid (INS 296), hương việt quất tự nhiên, chất bảo quản Potassium Sorbate (INS 202), muối, chất tạo ngọt tổng hợp Sodium Cyclamate (INS 952(iv)), Acesulfame Potassium (INS 950), Aspartame (INS 951 – có chứa Phenylalanine), màu đỏ rau dền tự nhiên.
Thời hạn sử dụng: 18 tháng kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất và hạn sử dụng xem trên bao bì sản phẩm.
Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Sản phẩm trên thị trường được gọi phổ biến là Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG; hồ sơ/phiên bản lưu hành có thể ghi quy cách 1,3 kg/hộp.

Chất liệu bao bì: Hộp nhựa PET, PE, đảm bảo an toàn khi tiếp xúc với thực phẩm.

Tên và địa chỉ cơ sở sản xuất sản phẩm: Sản xuất tại: HANGZHOU MATEMELLOW FOOD CO., LTD.

– Địa chỉ: No.5 Yaojia Rd., Liangzhu Street, Yuhang, Hangzhou, Zhejiang, China.

Hoặc: ZHEJIANG QIYINIAO BIOLOGICAL TECHNOLOGY CO., LTD.

– Địa chỉ: 2nd Phase of Diqiuhuanpo, Economic Development Zone, Deqing County, Huzhou, Zhejiang, China.

– Xuất xứ: Trung Quốc.

Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt cao. Sau khi mở nắp cần đóng kín và bảo quản theo hướng dẫn trên bao bì sản phẩm.
Thông tin, cảnh báo: Sản phẩm có chứa Aspartame (INS 951) – có chứa Phenylalanine, Sodium Cyclamate (INS 952(iv)), Acesulfame Potassium (INS 950) và chất bảo quản INS 202. Dùng làm nguyên liệu pha chế trà việt quất, trà trái cây, soda, sinh tố, yogurt, đá xay, làm bánh và các món tráng miệng. Không sử dụng khi sản phẩm hết hạn hoặc có dấu hiệu bất thường.

Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG – Mứt Blueberry cho trà và đồ uống pha chế

Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG là nguyên liệu trái cây chuyên dùng trong pha chế, nổi bật với hương việt quất thơm rõ, vị berry chua ngọt và màu tím đỏ bắt mắt. Sản phẩm phù hợp để pha trà việt quất, soda, yogurt, smoothie, đá xay, mocktail và nhiều món đồ uống trái cây hiện đại.

Hiện trên thị trường, sản phẩm được bán phổ biến dưới quy cách thương mại 1.36KG/hộp. Trong khi đó, Boduo Việt Nam hiện niêm yết phiên bản tương ứng với khối lượng 1,3kg và thành phần có 30% quả việt quất. Hồ sơ tự công bố cũ số 15/ATP/2020 lại ghi quy cách 1,3kg và 11,9720% việt quất. Do công thức hoặc phiên bản sản phẩm có thể đã thay đổi theo thời gian, khi khai báo pháp lý nên ưu tiên nhãn phụ và hồ sơ của chính lô hàng đang kinh doanh.

Thông tin chi tiết sản phẩm Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG

Mứt Việt Quất Boduo 1.36Kg 2

Tên sản phẩm: Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG

Tên công bố tham khảo: MỨT VIỆT QUẤT – BLUEBERRY PUREE JAM

Tên tiếng Anh thường gặp: Boduo Blueberry Jam, Boduo Blueberry Puree Jam

Tên thường gặp: Mứt Việt Quất Boduo, sốt việt quất Boduo, Blueberry Jam Boduo, mứt blueberry pha chế

Thương hiệu: Boduo

Dòng sản phẩm: Mứt/Sốt Boduo chuyên dùng cho trà trái cây, soda, sinh tố và đồ uống pha chế

Khối lượng thương mại phổ biến: 1.36kg/hộp

Khối lượng trong một số hồ sơ và danh mục chính hãng: 1,3kg/hộp

Quy cách thùng tham khảo: 12 hộp/thùng

Bao bì: Hộp nhựa PET, PE, phù hợp sử dụng làm bao bì thực phẩm

Hàm lượng việt quất phiên bản hiện hành tham khảo: 30% quả việt quất

Hàm lượng theo hồ sơ tự công bố cũ: 11,9720% việt quất

Sự khác biệt này có thể đến từ việc sản phẩm đã thay đổi công thức hoặc có nhiều phiên bản lưu hành. Vì vậy không nên dùng một tỷ lệ cố định cho hồ sơ pháp lý khi chưa kiểm tra đúng nhãn lô hàng.

Thành phần phiên bản hiện hành tham khảo: Xi-rô ngô hàm lượng fructose cao, đường trắng, nước, quả việt quất 30%, nước ép táo cô đặc, chất làm dày Hydroxypropyl Distarch Phosphate (INS 1442), dâu tây, chất điều chỉnh độ acid Citric Acid (INS 330) và DL-Malic Acid (INS 296), chất ổn định Trisodium Citrate (INS 331(iii)), hương việt quất tự nhiên, chất bảo quản Potassium Sorbate (INS 202), muối, chất tạo ngọt Sodium Cyclamate (INS 952(iv)), Acesulfame Potassium (INS 950), Aspartame (INS 951) và màu thực phẩm.

Lưu ý thành phần: Phiên bản hiện hành có sử dụng Aspartame và chứa Phenylalanine, vì vậy khi cung cấp thông tin cho người tiêu dùng nên giữ đúng cảnh báo trên nhãn sản phẩm.

Số tự công bố tham khảo: 15/ATP/2020 đối với hồ sơ công bố cũ của Mứt Việt Quất – Blueberry Puree Jam

Đơn vị tự công bố tại Việt Nam: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM QUỐC TẾ AN THỊNH PHÁT

Mứt Việt Quất Boduo 1.36Kg 3

Thời hạn sử dụng: 18 tháng kể từ ngày sản xuất

Xuất xứ: Trung Quốc

Nhà sản xuất: Các phiên bản Boduo Việt Quất được ghi nhận có thể liên quan đến:

  • Hangzhou Matemellow Food Co., Ltd
  • Zhejiang Qiyiniao Biological Technology Co., Ltd

Địa chỉ sản xuất 1: No.5 Yaojia Rd., Liangzhu Street, Yuhang, Hangzhou, Zhejiang, China

Địa chỉ sản xuất 2: 2nd Phase of Diqiuhuanpo, Economic Development Zone, Deqing County, Huzhou, Zhejiang, China

Đối với hồ sơ tự công bố 15/ATP/2020, cơ sở sản xuất được ghi nhận là Hangzhou Matemellow Food Co., Ltd. Khi kinh doanh phiên bản 1.36KG hiện tại nên kiểm tra lại nhãn phụ để xác định đúng nhà máy của lô hàng.

Hương vị: Hương việt quất thơm rõ, vị ngọt xen chua nhẹ, mang đặc trưng của nhóm berry và phù hợp với cả trà lẫn nền sữa.

Kết cấu: Dạng mứt sệt, dễ định lượng và giúp đồ uống có cảm giác trái cây rõ hơn syrup dạng lỏng.

Màu sắc: Tông tím đỏ đặc trưng của việt quất, giúp trà, soda và yogurt có màu sắc nổi bật.

Ứng dụng: Dùng pha trà việt quất, trà berry, soda, yogurt, smoothie, đá xay, sữa tươi việt quất, mocktail, cocktail và các món dessert.

Phù hợp sử dụng: Quán cafe, trà sữa, trà trái cây, soda bar, yogurt, dessert shop, nhà hàng, khách sạn, quầy take away và nhiều mô hình kinh doanh F&B.

Gợi ý kết hợp: Có thể phối cùng trà lài, trà xanh, trà ô long, trà đen, chanh, tắc, dâu, phúc bồn tử, đào, atiso đỏ, soda, yogurt, sữa tươi, nha đam hoặc hạt chia.

Tỷ lệ sử dụng tham khảo: Hồ sơ sản phẩm gợi ý pha khoảng 1 phần mứt với 5 phần nguyên liệu khác. Trong thực tế quán có thể dùng khoảng 30–40g cho một ly trà hoặc điều chỉnh theo dung tích và độ ngọt mong muốn.

Bảo quản: Bảo quản sản phẩm tại nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. Sau khi mở hộp nên đóng kín và thực hiện theo hướng dẫn bảo quản trên nhãn sản phẩm thực tế.

Vì sao Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG được ưa chuộng?

Hàm lượng việt quất cao ở phiên bản hiện hành: Boduo Việt Nam hiện công bố phiên bản tương ứng có 30% quả việt quất, giúp tạo hương berry rõ và màu sắc nổi bật.

Vị chua ngọt dễ phối trà: Việt quất kết hợp tốt với trà lài, trà xanh và trà ô long, giúp tạo những món trà trái cây thanh mát và dễ uống.

Màu tím đỏ bắt mắt: Đây là một trong những lợi thế lớn của nguyên liệu việt quất khi xây dựng menu, đặc biệt với trà, soda, yogurt hoặc đồ uống phân tầng.

Dễ kết hợp với atiso đỏ: Vị chua của atiso đỏ và hương berry của việt quất tạo món có màu tím đỏ đậm, phù hợp với menu giải khát.

Phù hợp với yogurt và sữa: Ngoài trà trái cây, mứt việt quất còn có thể phối cùng yogurt hoặc sữa tươi để phát triển nhóm đồ uống béo nhẹ.

Ứng dụng đa dạng: Sản phẩm có thể dùng cho trà, soda, smoothie, đá xay, yogurt, mocktail và dessert.

Quy cách lớn phù hợp cho quán: Hộp khoảng 1.3–1.36kg thuận tiện cho quán có lượng sử dụng thường xuyên và giúp tối ưu chi phí nguyên liệu.

Dễ chuẩn hóa công thức: Nhân viên có thể cân mứt theo gram hoặc định lượng theo ml, giúp hạn chế chênh lệch giữa nhiều ca pha chế.

Cách sử dụng Mứt Việt Quất Boduo

Gợi ý ứng dụng cơ bản

  • Pha trà việt quất
  • Pha trà atiso đỏ việt quất
  • Làm soda việt quất
  • Pha sữa tươi việt quất
  • Làm yogurt việt quất
  • Làm smoothie và đá xay
  • Kết hợp với trà lài, trà xanh hoặc trà ô long
  • Phối cùng dâu hoặc phúc bồn tử
  • Làm mocktail berry
  • Dùng cho bánh và dessert

Gợi ý lên món

Với trà việt quất, có thể sử dụng khoảng 30–40g Mứt Việt Quất Boduo cùng khoảng 150ml trà lài, thêm 5ml nước cốt chanh hoặc tắc rồi lắc với đá. Có thể điều chỉnh thêm nước đường tùy khẩu vị.

Với trà atiso đỏ việt quất, có thể kết hợp khoảng 30–40g mứt cùng cốt trà atiso đỏ, thêm một lượng nhỏ nước đường và nước cốt tắc. Sự kết hợp này tạo màu tím đỏ nổi bật và vị chua ngọt thanh mát.

Với soda việt quất, cho mứt vào ly cùng đá, thêm một ít chanh rồi rót soda. Có thể trang trí bằng lát cam, chanh hoặc bạc hà.

Với sữa tươi việt quất, cho một lượng mứt phù hợp vào đáy ly, thêm sữa tươi và đá để tạo hiệu ứng tím – trắng phân tầng trước khi khuấy đều.

Với yogurt việt quất, kết hợp mứt cùng yogurt hoặc sữa chua uống, thêm đá rồi khuấy hoặc xay. Vị chua nhẹ của yogurt giúp cân bằng độ ngọt của mứt.

Với smoothie berry, phối Mứt Việt Quất Boduo cùng dâu hoặc phúc bồn tử, thêm yogurt, sữa và đá rồi xay mịn để tạo món berry nhiều tầng hương.

Thành phẩm

Thành phẩm có hương việt quất thơm rõ, vị berry chua ngọt, màu tím đỏ nổi bật và kết cấu sánh dễ uống. Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG phù hợp để phát triển trà việt quất, soda, yogurt, smoothie, sữa tươi, đá xay, mocktail và nhiều món signature cho menu F&B.

Mua Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG ở đâu?

Tại TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR, khách hàng có thể tìm mua Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG cùng nhiều dòng mứt Boduo, mứt trái cây, puree, syrup, trà nền, matcha, cà phê, cacao, bột frappe, kem béo, sữa tươi, yogurt, topping, thạch, nha đam, hạt chia, ly nhựa, chai nhựa và bao bì take away dành cho quán cafe, trà sữa, trà trái cây và nhiều mô hình F&B.

KENBAR hỗ trợ tư vấn cách sử dụng mứt việt quất, lựa chọn trà nền và phối cùng atiso đỏ, dâu, soda, yogurt, sữa hoặc topping để phát triển trà việt quất và nhiều món phù hợp với menu.

Khi mua tại KENBAR, bạn có thể nhận được:

  • Tư vấn lựa chọn mứt Boduo và nguyên liệu pha chế phù hợp với menu
  • Hỗ trợ gợi ý công thức trà việt quất, trà atiso đỏ việt quất và soda
  • Tư vấn kết hợp cùng trà nền, berry, yogurt, sữa và topping
  • Hỗ trợ bán sỉ và bán lẻ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn VAT đầy đủ

Liên hệ ngay tại:

TRUNG TÂM AN THỊNH – KENBAR

Nhà cung cấp nguyên liệu pha chế giá sỉ TP.HCM
Địa chỉ sản xuất: Zhejiang, China – hồ sơ cũ ghi Hangzhou Matemellow Food Co., Ltd tại No.5 Yaojia Rd., Liangzhu Street, Yuhang, Hangzhou
Địa chỉ cửa hàng: 331 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh
Thứ 2 – Thứ 7 | Sáng: 8h – 12h | Chiều: 13h30 – 17h30
Website: kenbar.vn
Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế

Tên sản phẩm Mứt Việt Quất Boduo 1.36Kg
Mô tả ngắn Mứt Việt Quất Boduo 1.36Kg hương vị ngọt thanh, màu tím tự nhiên, sánh mịn – nguyên liệu lý tưởng cho trà trái cây, soda, sinh tố và các món tráng miệng.
Công dụng chính Dùng pha chế trà trái cây, soda, sinh tố, hoặc làm topping cho bánh, kem, yogurt.
Đặc điểm nổi bật Vị việt quất ngọt thanh, thơm dịu, màu tím tự nhiên đẹp mắt. Dễ hòa tan, sánh mịn, giúp đồ uống và món tráng miệng hấp dẫn hơn. Ứng dụng linh hoạt trong pha chế và làm bánh.
Thành phần chính Việt quất tươi nghiền đặc, đường, nước, hương tự nhiên.
Khối lượng 1.36kg/hũ
Xuất xứ Trung Quốc
Hạn sử dụng 18 tháng kể từ ngày sản xuất
Bảo quản Nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. Bảo quản lạnh sau khi mở nắp.
Lý do chọn Kenbar Tư vấn setup công thức miễn phí, có chứng nhận VSATTP, hỗ trợ xuất hóa đơn VAT, tặng công thức trà sữa chuẩn Kenbar khi mua combo nguyên liệu.
Nhà phân phối Trung tâm An Thịnh – Kenbar, 331 Trần Xuân Soạn, P.Tân Kiểng, Q.7, TP.HCM. Website: kenbar.vn. Fanpage: An Thịnh Kenbar – Nguyên Liệu & Máy Móc Pha Chế.
0 reviews
0
0
0
0
0

Đánh giá

Clear filters

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Mứt Việt Quất Boduo 1.36KG”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Sản phẩm liên quan

Berrino Sinh Tố Cam Nha Đam

102.000 VND

Bột Béo B One

71.000 VND

Bột Béo Kenbar 1KG

Khoảng giá: từ 75.000 VND đến 115.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
Sold out

Bột Béo Thái (Túi 5kg/ Bao 25kg)

Khoảng giá: từ 305.000 VND đến 1.475.000 VND
Liên hệ Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Cacao DANS

142.000 VND

Bột Flan Hương Đào (Douxian)

173.000 VND

Bột Kem Béo Thực Vật Vana – Blanca 35C

89.000 VND

Bột Kem Không Sữa Frima (Bao 25KG)

2.180.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
Bột Kem Không Sữa Frima 5KG
Sold out

Bột Kem Không Sữa Frima 5KG

450.000 VND

Bột Kem Trứng Đài Loan 1KG

149.000 VND

Bột Milk Foam Luave Nguyên Vị 500G

128.000 VND

Bột Milo 1KG

177.000 VND

Bột Phô Mai Lắc Verozyme 1KG

415.000 VND

Bột Sữa Chua Luave 500G

128.000 VND
Bột Sữa Frima Dongsuh 1Kg 1
Sold out
Bột Sữa Frima Dongsuh 1Kg 2

Bột Sữa Frima Dongsuh 1KG

100.000 VND
Liên hệ Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Sương Sáo Đen Nguyên Chất Kenbar 50G

Khoảng giá: từ 14.000 VND đến 140.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Trà Rang Houjicha Kenbar (50G – 100G)

Khoảng giá: từ 85.000 VND đến 375.000 VND
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Bột Trà Sữa Khoai Môn GTP 1KG

175.000 VND

Combo Trà Gạo Rang Bột Béo Thượng Hạng Tặng 2 Túi Lọc Trà

127.000 VND

Cốt Dừa Wonderfarm 400Ml

34.000 VND
Hạt Nổ Củ Năng Zestly 850G 1
Sold out
Hạt Nổ Củ Năng Zestly 850G 2

Hạt Nổ Củ Năng Zestly 850G

Khoảng giá: từ 69.000 VND đến 75.000 VND
Liên hệ Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm

Hạt Điều Rang Muối KENBAR 500G

156.600 VND

Mạch Nha 1KG

40.000 VND

Monin Bạc Hà Xanh

208.000 VND

Monin Caramel 700Ml

208.000 VND

Monin Dưa Hấu 700Ml

208.000 VND

Monin Dưa Lưới 700Ml

208.000 VND

Mứt Chunky Vải Và Hoa Hồng

182.000 VND

Mứt Dưa Lưới Boduo 1.36KG

120.000 VND

Mứt Osterberg Kiwi

115.000 VND

Mứt Osterberg Nho Đen

145.000 VND

Mứt Táo Đỏ Long Nhãn Boduo Hộp 1KG

125.000 VND

Nhãn Ngâm Đóng Lon Tim 565G

38.000 VND

Sinh Tố Táo Xanh Hiệu Golden Farm

110.000 VND

Siro Dưa Lưới Đậm Đặc Golden Farm 700Ml

60.000 VND

Siro Hồng Trà Xí Muội Kenbar

195.000 VND

Siro Mãng Cầu Mama Rosa 700Ml

59.400 VND

Siro Vải Douxian 2.5KG

128.000 VND

Siro Đào Douxian 2.5KG

142.000 VND

Siro Đường Đen EuroDeli 2.5Kg

270.000 VND

Siro Đường Đen Hàn Quốc 2.5Kg

140.000 VND

Tép Bưởi Nước Đường Hiệu WONDERFUL

84.000 VND

Thạch Dừa Vị Vải Eurodeli 3.8KG

257.000 VND

Trà Túi Lọc Cozy Hương Táo Hộp 50G

40.000 VND

Trà Túi Lọc Cozy Trà Xanh Hộp 50G

33.000 VND
Xí Muội Bột 1KG
Sold out

Xí Muội Bột 1KG

150.000 VND

Xốt Golden Farm Khoai Môn 630G

69.000 VND

Đá Me Tấn Lộc 900GR

86.000 VND

Đường Mía Thiên Nhiên BH 1KG

38.000 VND

Sản phẩm vừa xem